Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

Semina ya Wachungaji- Ilula

Wapendwa katika Kristo Yesu,

Nawasalimu katika jina la Yesu. Semina ya Wachungaji wa madhebu yote iliyofanyika Iringa  kuanzia tarehe 3-17 imemalizika. Ilikua nzuri sana tunamshuku Mungu. Alhamisi naondoka kuelekea Dar kuna huduma nyingine ninayoanza tarehe 22- 30/1 eneo la Mbagalaela, nikimaliza nitaekea Bunju kuna huduma nyingine kwa wiki moja baadaye nitaekea Morogoro kwa huduma nyigine . Nahitaji sana maombi yako kwani huu  ni wakati wa kumtumikia Mungu.

Mungu akubariki

Mwj Moses Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Follow us on Twitter

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Categories
Archives