Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

Semina ya neno la Mungu

Wapendwa katika Kristo Yesu,

Kuanzia tarehe 25-1/1/2017 nitakua Meru Sing’isi kwa  ajili  ya semina ya neno la Mungu. Tarehe 2/17 nitaondoka kuelekea Iringa kwa ajili ya semina ya Wachungaji itakayoanza tarehe 3-17/1 tutakuwa waalimu 5 wawili watatoka Marekani, mmoja kutoka Kongo(DRC) mmoja toka Dar na mimi. Kila mtu atakuwa na somo lake lakini mimi nitafundisha kuhusu namna ya kufanya Uinjilisti kwa Waislamu. Nahitaji sana maombi yako kwa ajili ya semina zote. Baada ya hapo nitaelelea Dar kwa ajili ya kufundisha semina nyingine Mbagala katika kanisa la KLPT namna ya kuwafikia Waislamu kwa injili. Kama una changizo tafadhali wasiliana nami kwa njia ya simu 0759-357561,0784-517603,0715517603.

Barikiwa na Bwana,

Mwj Moses E. Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Follow us on Twitter

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Categories
Archives