Teachings and Testimonies
Get Adobe Flash player

Afya yangu

Wapendwa katika jina la Yesu,

Nawasalimu nyote, kwa upendo wake Mungu. Mimi mzima naendelea na uponyaji wa miujiza ambao Bwana alinifanyia nikiwa katika hosptali ya Seliani kwa upasuaji  mwezi wa 9. Nawashukuru sana wale wote walioniombea na kuniwezesha kwa fedha zao kwa sababu matibabu yalikuwa ghali sana hasa baada ya kutakiwa kurudi mara ya pili kwa ajili ya upasuaji mwingine. Mwezi wa 12 nategemea kuwa na semina ya vijana kijiji cha Sing’isi huko Meru kwa wiki nzima. Usiache kuniombea.

Mungu akubariki.

Mwj Moses Malugu.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may use these HTML tags and attributes: <a href="" title=""> <abbr title=""> <acronym title=""> <b> <blockquote cite=""> <cite> <code> <del datetime=""> <em> <i> <q cite=""> <strike> <strong>

Follow us on Twitter

Enter your email address to receive the God's Message to your inbox

Categories
Archives